

# CATHOLIC DIOCESE OF MOSHI

## HURUMA VOLUNTARY AGENCY HOSPITAL (HVAH)

---

### HUDUMA ZINAZOTOLEWA HOSPITALINI

1. HUDUMA ZA WAGONJWA WA NJE
2. HUDUMA ZA WAGONJWA WA KULAZWA
3. HUDUMA YA AFYA YA BABA.MAMA NA MTOTO
4. HUDUMA YA UPASUAJI MBALIMBALI
  - UPASUAJI BINGWA WA JUMLA
  - UPASUAJI BINGWA WA MIFUPA
  - UPASUAJI BINGWA WA SIKIO, PUA NA KOO (ENT)
5. HUDUMA ZA MAABA RA
6. HUDUMA ZA MIONZI (X-RAY)
7. HUDUMA ZA ULTRASOUND NA ECG .
8. HUDUMA ZA MAGONJWA YA AKILI
9. HUDUMA ZA MAGONJWA YA SIKIO.PUA NA KOO (ENT)
10. HUDUMA ZA MAGONJWA YA KINYWA NA MENO (DENTAL)
11. HUDUMA ZA KIFUA KIKUU
12. HUDUMA ZA MAZOEZI (PHYSIOTHERAPY)
13. HUDUMA ZA MACHO
14. UCHUNGUZI WA SARATANI YA SHINGO YA KIZAZI NA MATITI
15. HUDUMA YA KUJAZA FOMU PF3
16. HUDUMA ZA KUHIFADHI MAITI (MONTUARY)

## **KLINIKI MAALUM (SPECIALIZED CLINIC)**

- |   |                 |
|---|-----------------|
| 1. KLINIKI YA MIFUPA                                    | JUMATATU        |
| 2. UCHUNGUZI WA SARATANI YA SHINGO Lla KIZAZI NA MATITI | JNNE, ALHAMISI  |
| 3. KLINIKI YA KIFUA KIKUU                               | JTATU NA JJUMAA |
| 4. KLINIKI YA VVU (CTC)                                 | JTATU NA JJUMAA |
| 5. KLINIKI YA SIKIO, PUA NA KOO                         | JJUMAA          |
| 6. KLINIKI YA PRESHA NA SUKARI                          | JJUMAA          |

## **HUDUMA BILA MJ\IPO**

1. HUDUMA ZA CTC NA TB, USHAURI NASAHA
2. HUDUMA ZA KUONGEZEWA DAMU
3. HUDUMA ZA KUPIMA PRESHA. HOMA NA UZITO
4. UZAZI WA MPANGO KWA NJIA YA ASILI (NATURAL FAMILY PLANNING)
5. HUDUMA ZA BABA. MAMA NA MTOTO (RCH)
6. UCHUNGUZI WA SARATANI YA SHINGO YA KIZAZI NA MATITI •
7. HUDUMA YA MAJI SALAMA YA KUNYWA
8. HUDUMA ZA KIROHO